Thống kê kết quả phạt góc hôm nay | Dự đoán soi kèo phạt góc

Thống kê kết quả phạt góc hôm nay, soi kèo phạt góc đêm nay, dự đoán tỷ số phạt góc trực tuyến, trực tiếp kết quả phạt góc chính xác, tài xỉu nhanh nhất. Dự đoán kết quả bóng đá phạt góc các trận đấu trong tuần.

Nếu dùng điện thoại di động bạn hãy chọn trận đấu và kéo sang phía tay phải màn hình để xem kết quả phạt góc phía dưới.

Soi kèo Phạt góc Nhật Bản vs Croatia, 22h00 ngày 5/12 dự đoán World Cup 2022

Kèo phạt góc  - 14 giờ trước

Rất khó để trận đấu này có thể về Tài góc được, kể cả là khi Nhà Cái có cố gắng giảm tỷ lệ tới đâu.

Soi kèo phạt góc Argentina vs Úc, 2h00 ngày 4/12 dự đoán World Cup 2022

Kèo phạt góc  - 2 ngày trước

Argentina thường là đội kiếm về vượt trội số quả góc ở vòng bảng. Trước một đội tuyển Úc đá phòng ngự thì Argentina sẽ tiếp tục được đánh giá cửa trên kèo góc.

Soi kèo Phạt góc Pháp vs Ba Lan, 22h00 ngày 4/12 dự đoán World Cup 2022

Kèo phạt góc  - 2 ngày trước

Sẽ là trận đấu với rất nhiều phạt góc, chủ yếu đến từ 2 cánh của Pháp và Ba Lan là đội phải chịu đựng nó một cách liên tục.

Giải đấu Thời gian 🕑 Đội nhà Tỷ số Đội khách kèo chấp Phạt góc Kèo tài xỉu
Turkey League Women
15:00 64 2 Kayseri Kadin Women 0 - 2 Pendik Camlikspor Women 1 +0.75 ( +1)
0 - 1 (0-1)
3.0 (3.75)
Serbia U19 League
15:54 70 FK Brodarac U19 2 - 1 TSC Backa Topola U19 -0.75 (-0.25)
6 - 1 (3-1)
3.25 (3.75)
Europe Friendlies
16:00 72 Ajax 0 - 1 Blackburn -1.0 (-0.25)
4 - 0 (3-0)
3.5 ( 1.5)
Armenia Premier League
16:00 66 2 FC Van 0 - 1 BKMA FC 3 -1.25 ( 0.0)
3 - 2 (3-2)
2.25 (1.75)
Armenia Premier League
16:00 75 1 FC Noah 2 - 0 FK Lernayin Artsakh Goris 1 -0.25 ( 0.0)
6 - 9 (1-7)
2.0 (2.75)
Slovakia Youth League
16:00 66 1 FK Poprad U19 0 - 0 MSK Zilina U19 1 +2.5 (+0.75)
1 - 8 (1-6)
3.5 ( 1)
Germany Bundesliga U19
16:00 74 1 Bochum U19 1 - 1 Rot-Weiss Oberhausen U19 1 -1.25 (-0.25)
7 - 2 (5-0)
2.75 (2.75)
Germany Bundesliga U19
16:00 67 Bayer Leverkusen U19 1 - 0 FC Viktoria Köln U19 -1.5 (-0.25)
6 - 5 (2-4)
3.25 ( 2)
Germany Bundesliga U19
16:00 67 2 SC Freiburg U19 1 - 1 Heidenheim U19 0.0 ( 0.0)
4 - 2 (2-1)
3.0 (2.75)
Germany Bundesliga U19
16:00 70 1 Hansa Rostock U19 1 - 2 Dynamo Dresden U19 1 +0.5 ( 0.0)
3 - 2 (0-1)
3.25 (3.75)
Germany Bundesliga U19
16:00 63 2 RB Leipzig U19 0 - 4 Hamburger SV U19 1 -0.5 (-0.25)
6 - 2 (5-0)
3.25 (5.25)
Algeria Youth League
16:00 69 1 IB Khemis El Khechna U21 1 - 0 JSM Skikda U21 1 -0.5 (-0.25)
2 - 5 (1-4)
2.25 ( 1.5)
Algeria Youth League
16:00 59 1 US Chaouia U21 1 - 1 MC El Eulma U21 1 -0.25 ( 0.0)
2 - 3 (0-3)
2.0 (2.75)
Bulgaria Cup
16:00 71 1 Slavia Sofia 2 - 1 Botev Plovdiv +0.25 ( 0.0)
5 - 3 (4-3)
2.25 (3.75)
Croatia U19 League
16:00 64 1 NK Varazdin U19 0 - 0 Mladost Zdralovi U19 -0.75 ( -0.5)
7 - 1 (5-0)
3.0 ( 1)
Turkey League Women
16:00 60 1 Gaziantep Asya Spor Women 1 - 1 Horozkent SK Women -0.75 (-0.25)
3 - 1 (3-1)
3.75 ( 3)
Italy Campionato Primavera 2
16:00 73 1 Reggina U19 0 - 5 Pescara U19 2 +0.25 (+0.25)
2 - 2 (1-1)
2.75 (5.75)
Italy Campionato Primavera 2
16:00 75 1 Crotone U19 2 - 1 Virtus Entella U19 1 0.0 ( 0.0)
1 - 4 (0-1)
2.5 (3.75)
Greece Super League U19
16:00 70 4 Panetolikos U19 1 - 2 Aris Salonika U19 1 1 -0.25 (-0.25)
1 - 6 (0-5)
2.5 ( 3.5)
Greece Super League U19
16:00 71 1 4 Asteras Tripolis U19 0 - 2 Olympiakos U19 2 1 0.0 ( 0.0)
7 - 1 (4-1)
2.5 (2.75)
Italy Campionato Primavera 3
16:00 70 1 Gubbio U19 0 - 0 Potenza Calcio U19 2 +0.25 ( 0.0)
3 - 2 (3-1)
3.0 ( 0.5)
Netherlands U21 League
16:15 46 Excelsior Maassluis U21 0 - 1 Alphense Boys U21 -1.25 (-0.75)
2 - 1 (2-1)
3.25 (2.75)
Azerbaijan Premier League
16:30 Half FK Qabala 1 - 1 Sabail FC -1.0 (-0.75)
0 - 0 (0-0)
2.5 (3.25)
Germany Bundesliga U19
16:30 Half Hertha Berlin U19 2 - 0 Viktoria Berlin U19 -2.75 (-1.75)
9 - 0 (9-0)
3.75 (4.25)
Thailand Division 2
16:30 Half Ranong United 1 - 1 Samut Prakan City 2 +0.5 (+0.25)
1 - 1 (1-1)
2.5 (3.25)
Turkey 1 Lig
16:30 Half 1 Bodrumspor 2 - 0 Genclerbirligi -1.5 (-0.75)
3 - 2 (3-2)
2.75 ( 3.5)
Turkey 1 Lig
16:30 Half 1 Bandirmaspor 1 - 0 Altinordu -1.0 ( -0.5)
0 - 0 (0-0)
2.75 (2.25)
Rwanda Womens League
16:30 60 AS Kigali Women 4 - 0 Freedom Women -2.5 ( -3.5)
3 - 0 (3-0)
3.25 (8.25)
Algeria Youth League
16:33 Half 1 AS Khroub U21 0 - 0 IRB Ouargla U21 -1.0 (-0.25)
1 - 3 (1-3)
2.25 ( 1)
Europe Friendlies
17:00 28 Cracovia Krakow 0 - 0 Tatran Liptovsky Mikulas 1 -1.5 (-0.25)
2 - 2 (2-2)
3.25 ( 3.5)
1.25
Europe Friendlies
17:00 24 FC Dordrecht 0 - 1 Telstar +0.25 ( 0.0)
0 - 3 (0-3)
2.75 (3.25)
1.25 ( 1.5)
Europe Friendlies
17:00 30 Korona Kielce 1 - 0 Gornik Leczna -0.5 ( -0.5)
1 - 0 (1-0)
2.75 ( 3)
1.0 ( 1.5)
Europe Friendlies
17:00 26 PEC Zwolle 0 - 0 KV Oostende 0.0 (-0.25)
0 - 0 (0-0)
3.25 ( 2)
1.25 ( 0.5)
Malta Premier League
17:00 29 Sirens 0 - 0 Hibernians +0.75 (+0.75)
0 - 3 (0-3)
2.5 ( 1.5)
1.0 ( 0.5)
Malta Premier League
17:00 29 Gzira Utd 0 - 0 Balzan FC 1 -0.5 (-0.25)
2 - 1 (2-1)
2.5 (1.75)
1.0 ( 0.5)
Spain Tercera Group 1
17:00 29 Deportivo La Coruna B 0 - 0 CD Choco -1.75 (-1.25)
3 - 1 (3-1)
3.0 ( 2)
1.25 (0.75)
Spain Tercera Group 12
17:00 24 Arucas CF 0 - 0 CD La Cuadra -0.5 (-0.25)
1 - 1 (1-1)
2.5 ( 2)
1.0 (0.75)
Germany Bundesliga U19
17:00 29 Berliner AK 07 U19 0 - 0 FC Energie Cottbus U19 1 +0.25 (+0.25)
1 - 1 (1-1)
2.75 ( 2)
1.25 (0.75)
Thailand Division 2
17:00 29 Ayutthaya United 0 - 1 Customs United -0.5 (-0.75)
2 - 0 (2-0)
2.75 ( 2.5)
1.0 ( 1.5)
Thailand Division 2
17:00 24 Trat FC 0 - 0 Nakhon Pathom FC -0.5 (-0.75)
2 - 0 (2-0)
2.5 (1.75)
1.0 (0.75)
Turkey 2 Lig Beyaz
17:00 29 3 Bursaspor 0 - 1 Sanliurfaspor +0.5 (+0.25)
1 - 1 (1-1)
2.25 ( 2.5)
1.0 ( 1.5)
Turkey 3.Lig Group 1
17:00 30 Yomraspor 0 - 0 Catalca Spor -0.25 ( 0.0)
2 - 0 (2-0)
2.0 (1.25)
0.75 ( 0.5)
Turkey 3.Lig Group 1
17:00 26 Karsiyaka 0 - 0 Yeni Mersin Idmanyurdu -0.25 ( 0.0)
0 - 0 (0-0)
2.0 ( 1.5)
0.75 ( 0.5)
Turkey 3.Lig Group 1
17:00 30 Sile Yildizspor 0 - 0 Belediye Derincespor 1 +0.5 ( 0.0)
0 - 1 (0-1)
2.0 ( 1.5)
0.75 ( 0.5)
Turkey 2 Lig Kirmizi
17:00 30 Serik Belediyespor 0 - 1 Diyarbakirspor 1 -1.0 (-0.75)
2 - 0 (2-0)
2.5 (2.75)
1.0 ( 1.5)
Turkey 2 Lig Kirmizi
17:00 30 Bucaspor 0 - 0 Vanspor FK -1.25 ( -1)
5 - 1 (5-1)
2.75 (1.75)
1.0 (0.75)
Turkey 2 Lig Kirmizi
17:00 30 Ankara Demirspor 0 - 0 Kastamonuspor -1.0 (-0.75)
3 - 0 (3-0)
2.5 (1.75)
1.0 ( 0.5)
Turkey 2 Lig Kirmizi
17:00 29 Sariyer 1 - 0 Iskenderunspor +0.75 (+0.75)
1 - 5 (1-4)
2.25 ( 2.5)
1.0 ( 1.5)
Turkey 2 Lig Kirmizi
17:00 29 Kocaelispor 1 - 0 Etimesgut Belediyespor -1.25 ( -1)
1 - 0 (1-0)
2.75 ( 3)
1.0 (1.75)
Turkey 3.Lig Group 3
17:00 30 2 Efeler 09 2 - 1 Nigde Anadolu -1.25 (-0.75)
2 - 2 (2-2)
2.25 (4.75)
0.75 ( 3.5)
Turkey 3.Lig Group 2
17:00 27 Turgutluspor 0 - 0 Kusadasispor -0.25 ( 0.0)
2 - 2 (2-2)
2.25 ( 2)
1.0 (0.75)
Poland Youth League
17:00 27 1 Jagiellonia Bialystok U19 0 - 0 Pogon Szczecin U19 -0.5 ( 0.0)
2 - 1 (2-1)
3.75 (2.75)
1.5 (0.75)
Poland Youth League
17:00 17 1 Gornik Zabrze U19 0 - 0 Sleza Wroclaw U19 -1.25 ( -0.5)
0 - 1 (0-1)
3.5 (2.25)
1.5 (0.75)
Poland Youth League
17:00 28 Rakow Czestochowa U19 3 - 0 Korona Kielce U19 -0.5 ( -0.5)
1 - 3 (1-3)
3.25 ( 5.5)
1.25 (3.75)
Poland Youth League
17:00 28 Zaglebie Lubin U19 1 - 1 Legia Warsaw U19 1 0.0 (-0.25)
3 - 0 (3-0)
3.25 ( 5)
1.25 (2.75)
Turkey U19 League
17:00 31 Ankaragucu U19 2 - 0 Istanbul Basaksehir U19 -0.25 (-0.25)
1 - 3 (1-3)
2.5 (3.75)
1.0 ( 2.5)
Hong Kong Women Premier League
17:00 24 Citizen AA Women 0 - 1 Kitchee Women +1.25 ( +0.5)
1 - 1 (1-1)
3.5 ( 3.5)
1.5 (1.75)
Hong Kong Women Premier League
17:00 29 MLFA Women 0 - 0 WSE Women -0.75 ( -0.5)
2 - 1 (2-1)
2.75 (1.75)
1.25 ( 0.5)
Tanzania Premier League
17:00 29 Dodoma Jiji FC 2 - 0 Ruvu Shooting 1 -0.5 ( -0.5)
0 - 1 (0-1)
2.0 ( 3.5)
0.75 ( 2.5)
Spain Primera Women
17:00 28 Barcelona Women 0 - 0 Real Sociedad Women 1 -3.5 (-2.25)
1 - 1 (1-1)
4.25 ( 3)
1.75 (0.75)
Spain Primera Women
17:00 27 Sevilla Women 0 - 1 UDG Tenerife Sur Women 1 -0.5 (-0.25)
1 - 1 (1-1)
2.75 (2.75)
1.0 ( 1.5)
Spain Youth League
17:00 29 2 Barcelona U19 0 - 0 Espanyol U19 -1.0 (-0.75)
3 - 1 (3-1)
3.5 ( 2.5)
1.5 (0.75)
Spain Youth League
17:00 26 Sevilla U19 0 - 0 San Felix CF U19 -1.0 (-1.25)
4 - 0 (4-0)
3.25 (2.25)
1.25 (0.75)
Spain Youth League
17:00 31 Malaga U19 0 - 0 Real Betis U19 +0.5 (+0.25)
0 - 0 (0-0)
2.5 (1.25)
1.25 ( 0.5)
Greece Super League U19
17:00 26 PAOK Salonika U19 0 - 0 Atromitos Athinon U19 -1.5 ( -1)
2 - 3 (2-3)
3.0 ( 2)
1.25 ( 0.5)
Kenya League Women
17:00 17 Zetech Sparks FC Women 0 - 0 Ulinzi Starlets Women +1.5 (+1.25)
2 - 1 (2-1)
3.0 ( 2.5)
1.25 (0.75)
Malta Challenge League
17:00 28 Attard 0 - 1 Naxxar Lions +1.25 ( +0.5)
1 - 1 (1-1)
3.0 ( 3)
1.25 ( 1.5)
Portugal Liga 3
17:00 24 1 Sao Joao Ver 0 - 0 Braga B -0.5 ( -0.5)
1 - 0 (1-0)
2.25 ( 1.5)
1.0 (0.75)
Spain Primera Federacion Women
17:00 28 1 Cordoba Women 1 - 1 Athletic Bilbao Women B -1.0 (-0.75)
2 - 3 (2-3)
2.75 ( 4)
1.0 ( 2.5)
Algeria Youth League
17:08 21 CA Batna U21 0 - 0 MO Constantine U21 1 -0.25 (-0.25)
0 - 1 (0-1)
2.0 (1.75)
0.75 ( 0.5)
Algeria Youth League
17:12 17 Hamra Annaba U21 0 - 0 NRB Teleghma U21 -0.25 (-0.25)
2 - 0 (2-0)
2.25 (1.75)
0.75 ( 0.5)
Romania Liga 2
17:15 14 FC Brasov 0 - 1 Dinamo Bucharest -0.25 ( 0.0)
1 - 1 (1-1)
2.25 ( 2.5)
0.75 ( 1.5)
Denmark U19 League
17:30 0 Lyngby U19 0 - 0 Sonderjyske U19 -1.0
0 - 0 (0-0)
3.5
1.5
Thailand Division 2
17:30 0 Raj Pracha 0 - 0 Krabi FC -0.75
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Turkey U19 League
17:30 0 Trabzonspor U19 0 - 0 Giresunspor U19 -2.0
0 - 0 (0-0)
3.75
1.5
Cambodia Premier League
17:30 0 Phnom Penh Crown 0 - 0 Boeung Ket FC -1.75
0 - 0 (0-0)
3.5
1.5
Cambodia Premier League
17:30 0 Svay Rieng FC 0 - 0 Visakha FC 0.0
0 - 0 (0-0)
3.25
1.25
Italy Serie A Women
17:30 0 ASD Pomigliano Women 0 - 0 Sampdoria Women 0.0
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Spain Youth League
17:30 0 Girona U19 0 - 0 FE Grama U19 -0.5
0 - 0 (0-0)
2.75
1.25
Italy Campionato Primavera 2
19:30 86 2 Cosenza U19 2 - 1 Imolese U19 3 -0.75 ( 0.0)
9 - 3 (0-0)
2.5 ( 3.5)
Spain Youth League
17:30 Danok Bat U19 0 - 0 Real Sociedad U19 +1.25
0 - 0 (0-0)
3.5
1.5
Greece Super League 2
17:45 Apollon Smyrnis 0 - 0 Chania FC -0.75
0 - 0 (0-0)
2.25
0.75
Germany Regionalliga North
18:00 Hamburg II 0 - 0 TSV Havelse -0.25
0 - 0 (0-0)
3.25
1.25
Germany Regionalliga North
18:00 Hannover II 0 - 0 BSV Schwarz-Weiss Rehden -0.75
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
Germany Regionalliga North East
18:00 BFC Dynamo 0 - 0 VSG Altglienicke +0.25
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
Germany Regionalliga North East
18:00 Hertha Berlin II 0 - 0 Berliner AK 07 +0.5
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
Montenegro Prva Liga
18:00 OFK Petrovac 0 - 0 FK Iskra Danilovgrad -0.75
0 - 0 (0-0)
2.25
1.0
Montenegro Prva Liga
18:00 FK Mornar Bar 0 - 0 Buducnost Podgorica +0.5
0 - 0 (0-0)
2.25
1.0
Montenegro Prva Liga
18:00 FK Jezero 0 - 0 FK Decic Tuzi +0.25
0 - 0 (0-0)
2.25
0.75
Montenegro Prva Liga
18:00 FK Jedinstvo Bijelo Polje 0 - 0 FK Rudar Pljevlja -0.25
0 - 0 (0-0)
2.25
0.75
Kenya Premier League
18:00 Ulinzi Stars 0 - 0 Posta Rangers -0.25
0 - 0 (0-0)
1.75
0.75
Kenya Premier League
18:00 Nzoia Sugar 0 - 0 Sofapaka FC
0 - 0 (0-0)
German Bundesliga Women
18:00 Wolfsburg Women 0 - 0 Eintracht Frankfurt Women -1.75
0 - 0 (0-0)
3.5
1.5
Spain Tercera Group 12
18:00 Panaderia Pulido 0 - 0 Mensajero -0.25
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Spain Tercera Group 12
18:00 Ibarra 0 - 0 Lanzarote +0.75
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Hungary NB II
18:00 Diosgyori VTK 0 - 0 Szombathelyi Haladas -1.0
0 - 0 (0-0)
2.75
1.0
Montenegro Druga Liga
18:00 FK Kom Podgorica 0 - 0 FK Bokelj 0.0
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Montenegro Druga Liga
18:00 OFK Mladost DG 0 - 0 FK Zeta Golubovci -0.25
0 - 0 (0-0)
2.25
0.75
Montenegro Druga Liga
18:00 OFK Igalo 0 - 0 OFK Niksic -0.75
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Germany Bundesliga U19
18:00 Verl U19 0 - 0 Rot Weiss Essen U19 0.0
0 - 0 (0-0)
3.25
1.25
Germany Bundesliga U19
18:00 VfB Hilden U19 0 - 0 Bonner SC U19 0.0
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
Germany Bundesliga U19
18:00 Bayern Munich U19 0 - 0 FC Ingolstadt U19 -1.0
0 - 0 (0-0)
3.25
1.25
Denmark U19 League
18:00 FC Copenhagen U19 0 - 0 Silkeborg IF U19 -1.0
0 - 0 (0-0)
3.75
1.5
Thailand Division 2
18:00 Chainat FC 0 - 0 Uthai Thani FC 0.0
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Germany Oberliga NOFV Sud
18:00 SC Freital 0 - 0 SV Blau-Weiss Zorbau -0.25
0 - 0 (0-0)
3.25
1.25
Germany Oberliga NOFV Sud
18:00 Bischofswerdaer FV 0 - 0 Grimma -1.0
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
Germany Oberliga NOFV Sud
18:00 FSV Budissa Bautzen 0 - 0 Eilenburg +0.75
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
Germany Oberliga NOFV Sud
18:00 Plauen 0 - 0 VfB 1921 Krieschow -0.25
0 - 0 (0-0)
3.25
1.25
Germany Oberliga NOFV Sud
18:00 VfB Auerbach 0 - 0 SV 1890 Westerhausen -0.75
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
Germany Oberliga NOFV Sud
18:00 SG Union Sandersdorf 0 - 0 Ludwigsfelder FC -0.25
0 - 0 (0-0)
2.75
1.25
Germany Oberliga NOFV Nord
18:00 Blau-Weiss 90 Berlin 0 - 0 MSV Pampow -1.5
0 - 0 (0-0)
3.25
1.25
Germany Oberliga NOFV Nord
18:00 FC Mecklenburg Schwerin 0 - 0 SV Tasmania Berlin +0.25
0 - 0 (0-0)
3.25
1.25
England U21 Premier League Cup
18:00 Birmingham U21 0 - 0 Everton U21 +1.0
0 - 0 (0-0)
3.25
1.25
Poland Youth League
18:00 Lechia Gdansk U19 0 - 0 Arka Gdynia U19 +1.0
0 - 0 (0-0)
3.25
1.25
India Super League
18:00 Chennaiyin FC 0 - 0 Hyderabad FC +0.25
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
UK Friendlies
18:00 Dundee Utd 0 - 0 Swansea +1.0
0 - 0 (0-0)
2.75
1.25
Croatia U19 League
18:00 NK Lokomotiva Zagreb U19 0 - 0 HNK Rijeka U19 -0.5
0 - 0 (0-0)
2.75
1.25
Romania Liga III
18:00 CSM Satu Mare 0 - 0 Sighetu Marmatiei -1.25
0 - 0 (0-0)
2.75
1.25
Romania Liga III
18:00 Jiul Petrosani 0 - 0 AFC Vointa Lupac -1.0
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
Romania Liga III
18:00 Progresul Ezeris 0 - 0 CSM Deva +1.5
0 - 0 (0-0)
3.5
1.5
Romania Liga III
18:00 CFR Cluj II 0 - 0 SCM Zalau +0.75
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
Romania Liga III
18:00 CS Gloria Albesti 0 - 0 Recolta Gheorghe Doja -0.75
0 - 0 (0-0)
3.75
1.5
Romania Liga III
18:00 CS Tunari 0 - 0 FCSB II -2.0
0 - 0 (0-0)
3.5
1.5
Romania Liga III
18:00 ACS Somuz Falticeni 0 - 0 Bucovina Radauti -0.25
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Romania Liga III
18:00 CS Dante Botosani 0 - 0 FK Csikszereda Miercurea Ciuc II -1.75
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
Romania Liga III
18:00 CS Dinamo Bucuresti 0 - 0 Real Bradu -1.25
0 - 0 (0-0)
4.75
2.0
Romania Liga III
18:00 CS Blejoi 0 - 0 CSO Plopeni -1.0
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Romania Liga III
18:00 ACS Flacara Horezu 0 - 0 ACS Cozia Calimanesti -1.0
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Romania Liga III
18:00 CSO Petrolul Potcoava 0 - 0 CS U Craiova II -0.25
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
Romania Liga III
18:00 CSM Ceahlaul Piatra Neamt 0 - 0 AS Stiinta Miroslava -0.25
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Romania Liga III
18:00 CSM Flacara Moreni 0 - 0 FC Pucioasa -1.25
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
Turkey League Women
18:00 Fenerbahce Women 0 - 0 Fomget GSK Women 0.0
0 - 0 (0-0)
3.5
1.5
Czech Republic Tipsport Liga
18:00 Bohemians 1905 0 - 0 Viktoria Zizkov -1.75
0 - 0 (0-0)
3.5
1.5
Czech Republic Tipsport Liga
18:00 Sigma Olomouc 0 - 0 MFK Skalica -0.5
0 - 0 (0-0)
3.5
1.5
Georgia Erovnuli Liga
18:00 Dila Gori 0 - 0 Samgurali -1.25
0 - 0 (0-0)
2.25
0.75
Republic of Ireland Leinster Senior League
18:00 Dundrum FC 0 - 0 Leicester Celtic -0.25
0 - 0 (0-0)
4.0
1.75
Spain Youth League
18:00 Calavera CF U19 0 - 0 CD Polillas Ceuta U19 -0.75
0 - 0 (0-0)
3.25
1.25
Spain Youth League
18:00 Tenerife U19 0 - 0 Union Viera CF U19 -1.25
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
Spain Youth League
18:00 CD Puerto Cruz U19 0 - 0 CD Las Longueras U19 +0.5
0 - 0 (0-0)
3.25
1.25
Iceland Pre-Season Cup
18:00 Fram Reykjavik 0 - 0 Breidablik +1.0
0 - 0 (0-0)
3.75
1.5
Kenya Super League
18:00 Mwatate United 0 - 0 Naivas FC +0.25
0 - 0 (0-0)
2.75
1.25
Kenya Super League
18:00 Vihiga United 0 - 0 Coastal Heroes -0.75
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Rwanda Womens League
18:00 Fatima WFC Women 0 - 0 Bugesera Women -0.5
0 - 0 (0-0)
1.75
0.75
Rwanda Womens League
18:00 Youvia WFC Women 0 - 0 ES Mutunda Women 0.0
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
Spain Primera Nacional Women
18:00 Atletico Madrid Women C 0 - 0 Daimiel Women -4.5
0 - 0 (0-0)
5.25
2.25
Liberia National League Women
18:00 Senior Pros FC Women 0 - 0 Earth Angels FC Women -1.5
0 - 0 (0-0)
3.25
1.25
Liberia National League Women
18:00 DC Shooters FC Women 0 - 0 Blanco FC Women -1.25
0 - 0 (0-0)
3.25
1.25
Netherlands Tweede Divisie
18:00 FC Lisse 0 - 0 Koninklijke HFC 0.0
0 - 0 (0-0)
2.75
1.25
North Macedonia Second League
18:00 Aresimi 1973 0 - 0 Belasica Strumica -0.25
0 - 0 (0-0)
2.25
0.75
North Macedonia Second League
18:00 FK Borec Veles 0 - 0 KF Gostivari +2.25
0 - 0 (0-0)
3.5
1.5
North Macedonia Second League
18:00 FK Kit-Go Pehcevo 0 - 0 FK Sasa -0.25
0 - 0 (0-0)
2.25
1.0
North Macedonia Second League
18:00 FK Karaorman 0 - 0 KF Besa Doberdoll -0.25
0 - 0 (0-0)
2.25
1.0
Spain Segunda Division RFEF Group 5
18:00 Leganes B 0 - 0 Alcorcon B -0.25
0 - 0 (0-0)
2.25
0.75
Netherlands U21 League
18:00 ADO Den Haag U21 0 - 0 FC Groningen U21 +1.25
0 - 0 (0-0)
3.25
1.25
Netherlands U21 League
18:00 De Graafschap U21 0 - 0 Feyenoord U21 +0.75
0 - 0 (0-0)
3.5
1.5
Lebanon League
18:15 Tadamon Sour 0 - 0 Shabab Al-Sahel +0.25
0 - 0 (0-0)
2.25
1.0
England Championship
18:30 Sunderland 0 - 0 Millwall 0.0
0 - 0 (0-0)
2.25
0.75
England League 1
18:30 Derby 0 - 0 Sheff Wed +0.25
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
England League 1
18:30 Milton Keynes Dons 0 - 0 Burton Albion 0.0
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
England League 1
18:30 Shrewsbury 0 - 0 Lincoln City -0.25
0 - 0 (0-0)
2.25
0.75
England League 2
18:30 AFC Wimbledon 0 - 0 Grimsby 0.0
0 - 0 (0-0)
2.25
1.0
England League 2
18:30 Leyton Orient 0 - 0 Bradford -0.25
0 - 0 (0-0)
2.25
1.0
England League 2
18:30 Gillingham 0 - 0 Salford City 0.0
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Germany Oberliga Bremen
18:30 Blumenthaler SV 0 - 0 ESC Geestemünde +0.5
0 - 0 (0-0)
3.75
1.5
Europe Friendlies
18:30 Almere City FC 0 - 0 FC Twente +0.5
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
Montenegro Prva Liga
18:30 Arsenal Tivat 0 - 0 Sutjeska Niksic +0.75
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
World Club Friendlies
18:30 Crystal Palace 0 - 0 Botafogo RJ -0.5
0 - 0 (0-0)
2.5
1.25
Spain Tercera Group 12
18:30 UD Tamaraceite 0 - 0 CD Marino -0.75
0 - 0 (0-0)
2.25
1.0
Lebanon League
18:30 Al Hikma Beirut 0 - 0 Al Akhaa Al Ahli -0.5
0 - 0 (0-0)
2.25
0.75
Cyprus Division 2
18:30 Digenis Ypsonas 0 - 0 PAEEK 0.0
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Cyprus Division 2
18:30 Anagennisi FC Deryneia 0 - 0 Ermis Aradippou 0.0
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Cyprus Division 2
18:30 Alki Oroklini 0 - 0 Peyia 2014 +0.5
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Cyprus Division 2
18:30 MEAP Nisou 0 - 0 Othellos Athienou 0.0
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Cyprus Division 2
18:30 Ayia Napa 0 - 0 PO Xylotympou 2006 -0.75
0 - 0 (0-0)
2.5
1.25
Germany Oberliga Schleswig-Holstein
18:30 Weiche Flensburg 08 II 0 - 0 Oldenburger SV 0.0
0 - 0 (0-0)
3.5
1.5
England National League
18:30 Barnet 0 - 0 Wealdstone -0.25
0 - 0 (0-0)
2.75
1.0
England National League
18:30 Bromley 0 - 0 Yeovil -0.5
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
England National League
18:30 Dag & Red 0 - 0 Torquay -1.0
0 - 0 (0-0)
2.75
1.25
England National League
18:30 Eastleigh 0 - 0 Boreham Wood +0.25
0 - 0 (0-0)
2.25
1.0
England National League
18:30 Halifax 0 - 0 Chesterfield +0.25
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
England National League
18:30 Gateshead 0 - 0 Aldershot -0.25
0 - 0 (0-0)
2.75
1.0
England National League
18:30 Maidenhead Utd 0 - 0 Dorking -0.25
0 - 0 (0-0)
2.75
1.25
England National League
18:30 Scunthorpe 0 - 0 Notts County +1.75
0 - 0 (0-0)
3.25
1.25
England National League
18:30 Solihull Moors 0 - 0 Oldham -0.75
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
England National League
18:30 Southend 0 - 0 Altrincham -0.75
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
England National League
18:30 Woking 0 - 0 Maidstone Utd -1.0
0 - 0 (0-0)
2.75
1.25
England National League
18:30 York 0 - 0 Wrexham +0.75
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
England National League North
18:30 AFC Telford 0 - 0 Banbury +0.25
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
England National League North
18:30 Boston Utd 0 - 0 Leamington -0.5
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
England National League North
18:30 Brackley 0 - 0 Spennymoor Town -0.75
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
England National League North
18:30 Buxton 0 - 0 Bradford P A -0.5
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
England National League North
18:30 Gloucester 0 - 0 AFC Fylde +0.25
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
England National League North
18:30 Kings Lynn Town 0 - 0 Hereford -0.75
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
England National League North
18:30 Peterborough Sports 0 - 0 Farsley Celtic -0.5
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
England National League North
18:30 Southport 0 - 0 Scarborough Athletic -0.25
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
England National League South
18:30 Chelmsford 0 - 0 Dartford 0.0
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
England National League South
18:30 Concord Rangers 0 - 0 Hemel Hempstead +0.25
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
England National League South
18:30 Dover 0 - 0 St Albans 0.0
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
England National League South
18:30 Eastbourne Borough 0 - 0 Chippenham Town -0.5
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
England National League South
18:30 Farnborough 0 - 0 Hampton & Richmond -0.25
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
England National League South
18:30 Havant and W 0 - 0 Worthing -0.75
0 - 0 (0-0)
2.75
1.25
England National League South
18:30 Oxford City 0 - 0 Dulwich -0.5
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
England National League South
18:30 Taunton Town 0 - 0 Braintree Town -0.25
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Cyprus Division 3
18:30 AEP Polemidion 0 - 0 Ormideia FC -1.0
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
Cyprus Division 3
18:30 Aspis Pylas 0 - 0 Ethnikos Assias
0 - 0 (0-0)
Cyprus Division 3
18:30 APEA Akrotiriou 0 - 0 Halkanoras Idaliou -1.0
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
Cyprus Division 3
18:30 Iraklis Yerolakkou 0 - 0 Kouris Erimi -0.75
0 - 0 (0-0)
3.25
1.25
Belgium Super League Women
18:30 Genk Women 0 - 0 Zulte-Waregem Women -1.5
0 - 0 (0-0)
3.25
1.25
Denmark Elitedivisionen Women
18:30 AGF Women 0 - 0 FC Nordsjaelland Women +0.25
0 - 0 (0-0)
2.75
1.25
Denmark Elitedivisionen Women
18:30 FC Thy-Thisted Q Women 0 - 0 Brøndby IF Women +0.75
0 - 0 (0-0)
3.25
1.25
Denmark Elitedivisionen Women
18:30 Kolding IF Women 0 - 0 HB Køge Women +1.75
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
Denmark Elitedivisionen Women
18:30 Fortuna Hjørring Women 0 - 0 Sundby BK Women -2.25
0 - 0 (0-0)
3.5
1.5
England Northern Premier League
18:30 Guiseley 0 - 0 Morpeth Town -0.25
0 - 0 (0-0)
2.75
1.0
England Northern Premier League
18:30 Lancaster City 0 - 0 Marine 0.0
0 - 0 (0-0)
2.25
1.0
England Isthmian Premier Division
18:30 Bognor Regis Town 0 - 0 Hastings United -0.25
0 - 0 (0-0)
2.75
1.0
England Isthmian Premier Division
18:30 Enfield Town 0 - 0 Bishop's Stortford +0.25
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
England Southern Premier League Central
18:30 AFC Rushden & Diamonds 0 - 0 Alvechurch +0.75
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
England Southern Premier League Central
18:30 Barwell 0 - 0 Nuneaton +0.25
0 - 0 (0-0)
2.75
1.25
England Southern Premier League Central
18:30 Basford Utd 0 - 0 Hitchin -0.5
0 - 0 (0-0)
2.75
1.0
England Southern Premier League Central
18:30 Bromsgrove 0 - 0 Rushall Olympic +0.5
0 - 0 (0-0)
2.75
1.25
England Southern Premier League Central
18:30 Hednesford 0 - 0 Stratford Town -0.25
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
England Southern Premier League Central
18:30 Kings Langley 0 - 0 St Ives Town +0.25
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
England Southern Premier League Central
18:30 Mickleover FC 0 - 0 Leiston +0.25
0 - 0 (0-0)
3.25
1.25
England Southern Premier League Central
18:30 Redditch 0 - 0 Ilkeston Town -0.25
0 - 0 (0-0)
2.75
1.0
England Southern Premier League Central
18:30 Royston Town 0 - 0 Coalville Town +0.75
0 - 0 (0-0)
3.25
1.25
England Southern Premier League Central
18:30 Tamworth 0 - 0 Bedford Town -1.5
0 - 0 (0-0)
3.25
1.25
England Southern Premier League South
18:30 Dorchester 0 - 0 Chesham +0.25
0 - 0 (0-0)
2.75
1.0
England Southern Premier League South
18:30 Gosport Borough 0 - 0 Tiverton Town +0.25
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
England Southern Premier League South
18:30 Hanwell Town 0 - 0 Plymouth Parkway -0.25
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
England Southern Premier League South
18:30 Hayes & Yeading 0 - 0 Winchester City -1.0
0 - 0 (0-0)
3.25
1.25
England Southern Premier League South
18:30 Merthyr Town 0 - 0 Beaconsfield Town 0.0
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
England Southern Premier League South
18:30 Met Police 0 - 0 Yate Town -0.75
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
England Southern Premier League South
18:30 North Leigh 0 - 0 Poole Town +1.25
0 - 0 (0-0)
3.25
1.25
England Southern Premier League South
18:30 Weston Super Mare 0 - 0 Hartley Wintney -1.75
0 - 0 (0-0)
3.25
1.25
England Super League Women
18:30 Man Utd Women 0 - 0 Aston Villa Women -1.75
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
Netherlands Tweede Divisie
18:30 Noordwijk 0 - 0 Rijnsburgse Boys +0.25
0 - 0 (0-0)
2.75
1.0
Netherlands U21 League
18:30 Be Quick 1887 U21 0 - 0 Koninklijke HFC U21 +0.25
0 - 0 (0-0)
3.75
1.5
Croatia 1.NL
18:30 NK Dugopolje 0 - 0 Orijent -0.75
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Croatia 1.NL
18:30 HNK Cibalia 0 - 0 NK Dubrava Zagreb -0.5
0 - 0 (0-0)
2.25
1.0
Croatia 1.NL
18:30 Bijelo Brdo 0 - 0 NK Jarun -0.5
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Croatia 3.NL
18:30 HASK Zagreb 0 - 0 NK Lukavec -0.25
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Croatia 3.NL
18:30 NK Tekstilac Ravnice 0 - 0 Karlovac +1.25
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Croatia 3.NL
18:30 NK Tresnjevka 0 - 0 Sava Strmec -1.5
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
Spain Segunda Federacion Women
18:30 Sardoma CF Women 0 - 0 CE Europa Women +1.0
0 - 0 (0-0)
2.75
1.25
Brazilian Women Matches
18:30 Remo Women 0 - 0 Pinheirense EC Women -2.0
0 - 0 (0-0)
3.75
1.5
Saudi Arabia Youth League
18:35 Al Ansar Sc U19 0 - 0 Al-Nassr Riyadh U19 +3.0
0 - 0 (0-0)
4.0
1.75
England League 1
19:00 Forest Green 0 - 0 Cambridge Utd 0.0
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
England League 2
19:00 Carlisle 0 - 0 Sutton Utd -0.25
0 - 0 (0-0)
2.25
1.0
Italy Serie B
19:00 Venezia 0 - 0 Ternana -0.25
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Germany Regionalliga South West
19:00 Bahlinger SC 0 - 0 SSV Ulm 1846 +0.75
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Germany Regionalliga South West
19:00 Eintracht Trier 0 - 0 VfB Stuttgart II 0.0
0 - 0 (0-0)
2.75
1.0
Germany Regionalliga South West
19:00 Wormatia Worms 0 - 0 FC Astoria Walldorf 0.0
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Germany Regionalliga South West
19:00 TSG Hoffenheim II 0 - 0 Kickers Offenbach +0.25
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
Germany Regionalliga South West
19:00 Rot-Weiss Koblenz 0 - 0 KSV Hessen Kassel +0.25
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Germany Regionalliga South West
19:00 FSV Frankfurt 0 - 0 FC 08 Homburg +0.25
0 - 0 (0-0)
2.75
1.0
Germany Regionalliga South West
19:00 SGV Freiberg 0 - 0 TSG Balingen 0.0
0 - 0 (0-0)
2.75
1.0
Germany Regionalliga South West
19:00 SG Barockstadt 0 - 0 VfR Aalen -0.5
0 - 0 (0-0)
2.75
1.0
Germany Regionalliga South West
19:00 Mainz II 0 - 0 TSV Steinbach +0.5
0 - 0 (0-0)
2.75
1.25
Germany Regionalliga North East
19:00 Babelsberg 03 0 - 0 Carl Zeiss Jena 0.0
0 - 0 (0-0)
2.75
1.0
Germany Oberliga Bremen
19:00 Brinkumer SV 0 - 0 BTS Neustadt -2.0
0 - 0 (0-0)
4.25
1.75
Germany Oberliga Bremen
19:00 TuS Komet Arsten 0 - 0 OSC Bremerhaven +1.0
0 - 0 (0-0)
3.75
1.5
Germany Oberliga Bremen
19:00 TS Woltmershausen 0 - 0 KSV Vatan Sport Bremen +0.5
0 - 0 (0-0)
3.75
1.5
Germany Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
19:00 SV Auersmacher 0 - 0 Kaiserslautern II +0.25
0 - 0 (0-0)
3.5
1.5
Germany Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
19:00 TSV Schott Mainz 0 - 0 FC Karbach -1.5
0 - 0 (0-0)
3.5
1.5
Germany Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
19:00 SV Gonsenheim 0 - 0 TuS Koblenz +0.25
0 - 0 (0-0)
2.75
1.25
Germany Regionalliga West
19:00 1.FC Kaan-Marienborn 0 - 0 SV Straelen -1.0
0 - 0 (0-0)
2.75
1.0
Germany Regionalliga West
19:00 Rot-Weiss Oberhausen 0 - 0 Borussia M'gladbach II -0.5
0 - 0 (0-0)
2.75
1.25
Germany Regionalliga West
19:00 Duren 0 - 0 Alemannia Aachen +0.25
0 - 0 (0-0)
2.75
1.0
Germany Regionalliga West
19:00 Fortuna Dusseldorf II 0 - 0 1. FC Bocholt -0.25
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
Germany Regionalliga West
19:00 SC Preussen Munster 0 - 0 SC Wiedenbruck -1.25
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Germany Regionalliga West
19:00 Wuppertaler 0 - 0 Wattenscheid 09 -1.5
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
Germany Regionalliga West
19:00 SV Rodinghausen 0 - 0 SV Lippstadt 08 -0.75
0 - 0 (0-0)
2.5
1.25
Germany Regionalliga Bayern
19:00 FV Illertissen 0 - 0 Rain am Lech -0.5
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Germany Regionalliga Bayern
19:00 Turkgucu Munchen 0 - 0 TSV Aubstadt 0.0
0 - 0 (0-0)
2.75
1.0
Germany Regionalliga Bayern
19:00 DJK Vilzing 0 - 0 Greuther Furth II 0.0
0 - 0 (0-0)
2.75
1.0
Germany Regionalliga Bayern
19:00 Viktoria Aschaffenburg 0 - 0 Bayern Munich II +0.25
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
Germany Regionalliga Bayern
19:00 Unterhaching 0 - 0 Wacker Burghausen -1.25
0 - 0 (0-0)
3.25
1.25
Germany Regionalliga Bayern
19:00 Schweinfurt 05 0 - 0 SV Heimstetten -1.25
0 - 0 (0-0)
3.25
1.25
Germany Regionalliga Bayern
19:00 Buchbach 0 - 0 Augsburg II +0.25
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
Germany Regionalliga Bayern
19:00 FC Pipinsried 0 - 0 Nurnberg II +0.5
0 - 0 (0-0)
2.75
1.25
Germany Regionalliga Bayern
19:00 VfB Eichstätt 0 - 0 SpVgg Hankofen-Hailing -0.75
0 - 0 (0-0)
2.75
1.0
Germany Regionalliga Bayern
19:00 Ansbach 0 - 0 Wurzburger Kickers +1.25
0 - 0 (0-0)
3.25
1.25
Kenya Premier League
19:00 Nzoia Sugar 0 - 0 Sofapaka FC -0.25
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Kenya Premier League
19:00 Bandari FC 0 - 0 KCB
0 - 0 (0-0)
Kenya Premier League
19:00 Nairobi City Stars 0 - 0 FC Talanta -0.25
0 - 0 (0-0)
2.25
1.0
Kenya Premier League
19:00 Tusker 0 - 0 AFC Leopards
0 - 0 (0-0)
Germany Oberliga Hessen
19:00 Steinbach 0 - 0 TuS Dietkirchen -0.5
0 - 0 (0-0)
3.5
1.5
Germany Oberliga Hessen
19:00 FC Giessen 0 - 0 SV Neuhof 1910 -2.25
0 - 0 (0-0)
3.75
1.5
Germany Oberliga Hessen
19:00 SV Rot Weiss Hadamar 0 - 0 FSV Fernwald +0.5
0 - 0 (0-0)
3.25
1.25
Azerbaijan Premier League
19:00 Sabah 0 - 0 Shamakhi FK -1.5
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
Germany Bundesliga U19
19:00 Karlsruher U19 0 - 0 Nurnberg U19 +0.25
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
Germany Oberliga Hamburg
19:00 SV Curslack-Neuengamme 0 - 0 FC Türkiye Wilhelmsburg +0.25
0 - 0 (0-0)
3.25
1.25
Rwanda National League
19:00 AS Kigali 0 - 0 SC Kiyovu 0.0
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Rwanda National League
19:00 Rutsiro FC 0 - 0 Police FC 0.0
0 - 0 (0-0)
1.75
0.75
Rwanda National League
19:00 Sunrise FC 0 - 0 Espoir FC
0 - 0 (0-0)
Bulgaria Cup
19:00 Cherno More Varna 0 - 0 Lokomotiv Plovdiv 0.0
0 - 0 (0-0)
2.25
0.75
Germany Oberliga Niedersachsen
19:00 Lupo-Martini Wolfsburg 0 - 0 MTV Gifhorn -1.5
0 - 0 (0-0)
3.5
1.5
Germany Oberliga Niedersachsen
19:00 HSC Hannover 0 - 0 Ramlingen-Ehlershausen +0.5
0 - 0 (0-0)
3.25
1.25
Germany Oberliga Schleswig-Holstein
19:00 Husumer SV 0 - 0 SV Todesfelde +3.25
0 - 0 (0-0)
4.75
2.0
Germany Oberliga Schleswig-Holstein
19:00 TSB Flensburg 0 - 0 Union Neumunster -0.5
0 - 0 (0-0)
3.75
1.5
Germany Oberliga Schleswig-Holstein
19:00 Dornbreite Lübeck 0 - 0 TSV Bordesholm +1.0
0 - 0 (0-0)
4.0
1.5
Germany Oberliga Schleswig-Holstein
19:00 FC Kilia Kiel 0 - 0 SV Frisia 03 -3.75
0 - 0 (0-0)
5.0
2.25
Germany Oberliga Schleswig-Holstein
19:00 Inter Türkspor Kiel 0 - 0 SV Eichede +1.25
0 - 0 (0-0)
3.5
1.5
Turkey 1 Lig
19:00 Samsunspor 0 - 0 Denizlispor -1.25
0 - 0 (0-0)
2.75
1.25
Hong Kong Women Premier League
19:00 Chelsea SS HK Women 0 - 0 Tai Po Women -3.75
0 - 0 (0-0)
4.25
1.75
Hong Kong Women Premier League
19:00 Shatin Women 0 - 0 HKFC Women -2.75
0 - 0 (0-0)
3.75
1.5
Uganda Division 2
19:00 Kataka FC 0 - 0 Soroti City FC -1.0
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Mozambique Mocambola
19:00 LD Maputo 0 - 0 Ferroviario de Nampula +0.25
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Tanzania Premier League
19:00 Coastal Union 0 - 0 Simba Sports Club +1.0
0 - 0 (0-0)
2.25
1.0
Zambia Super League
19:00 Zesco United 0 - 0 Nchanga Rangers -0.5
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Zambia Super League
19:00 Nkwazi 0 - 0 Lumwana Radiants -0.25
0 - 0 (0-0)
1.75
0.75
Zambia Super League
19:00 Red Arrows FC 0 - 0 Green Eagles -0.25
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Zambia Super League
19:00 Zanaco FC 0 - 0 MUZA FC -0.5
0 - 0 (0-0)
1.75
0.75
Croatia U19 League
19:00 Istra 1961 U19 0 - 0 Slaven Belupo U19 -0.75
0 - 0 (0-0)
3.25
1.25
Germany Oberliga Baden-Wuerttemberg
19:00 FC Holzhausen 0 - 0 FC 08 Villingen 0.0
0 - 0 (0-0)
3.25
1.25
Germany Oberliga Baden-Wuerttemberg
19:00 Goppinger SV 0 - 0 SV Oberachern -0.75
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
Germany Oberliga Baden-Wuerttemberg
19:00 Reutlingen 0 - 0 Pforzheim +0.5
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
Germany Oberliga Baden-Wuerttemberg
19:00 Stuttgarter Kickers 0 - 0 FSV 08 Bissingen -2.0
0 - 0 (0-0)
3.5
1.5
Germany Oberliga Baden-Wuerttemberg
19:00 Neckarsulmer Sport-Union 0 - 0 FSV Hollenbach -0.5
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
Germany Oberliga Baden-Wuerttemberg
19:00 Offenburger FV 0 - 0 ATSV Mutschelbach +0.75
0 - 0 (0-0)
3.5
1.5
England Northern Premier League
19:00 Liversedge 0 - 0 Whitby +0.25
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
England Northern Premier League
19:00 Marske United 0 - 0 Bamber Bridge -0.5
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
England Northern Premier League
19:00 South Shields 0 - 0 Ashton Utd -1.0
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
England Northern Premier League
19:00 Warrington Rylands 0 - 0 Nantwich Town -0.5
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
England Northern League Division One
19:00 Brighouse Town 0 - 0 Lincoln United -0.25
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
England Isthmian Premier Division
19:00 Horsham 0 - 0 Aveley 0.0
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
England Isthmian Premier Division
19:00 Kingstonian 0 - 0 Cray Wanderers -0.25
0 - 0 (0-0)
2.75
1.0
Italy Campionato Primavera 2
19:00 Padova U19 0 - 0 Reggiana U19 -0.5
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
England Southern Premier League South
19:00 Salisbury 0 - 0 Hendon -0.5
0 - 0 (0-0)
2.75
1.25
Greece Super League U19
19:00 PAS Giannina U19 0 - 0 Lamia U19 -1.75
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
North Macedonia League Women
19:00 ZFK Shkendija Women 0 - 0 ZFK Prilep Women +2.75
0 - 0 (0-0)
4.5
2.0
Greece Super League 2
19:00 Makedonikos 0 - 0 Iraklis 1908 FC +0.5
0 - 0 (0-0)
2.25
0.75
Greece Super League 2
19:00 Anagennisi Karditsas 0 - 0 Niki Volou -0.25
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Greece Super League 2
19:00 Aigaleo 0 - 0 Olympiakos B -0.25
0 - 0 (0-0)
2.25
0.75
Netherlands Tweede Divisie
19:00 Excelsior Maassluis 0 - 0 AFC +0.5
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
Netherlands Tweede Divisie
19:00 Scheveningen 0 - 0 TEC -0.5
0 - 0 (0-0)
2.75
1.0
Netherlands Tweede Divisie
19:00 Kozakken Boys 0 - 0 Sparta Rotterdam Reserves 0.0
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
Netherlands Tweede Divisie
19:00 Spakenburg 0 - 0 Katwijk +0.5
0 - 0 (0-0)
2.75
1.0
Netherlands Tweede Divisie
19:00 Volendam Reserves 0 - 0 HHC Hardenberg +0.75
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
Italy Campionato Primavera 3
19:00 Virtus Francavilla U19 0 - 0 Latina U19 -0.75
0 - 0 (0-0)
2.75
1.0
Portugal Liga 3
19:00 Caldas SC 0 - 0 Sporting B -0.25
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Netherlands U21 League
19:00 Cambuur Leeuwarden U21 0 - 0 Heerenveen U21 -0.5
0 - 0 (0-0)
3.25
1.25
Malta Premier League
19:15 Floriana 0 - 0 Marsaxlokk FC -0.5
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Malta Challenge League
19:15 San Gwann FC 0 - 0 Melita FC Saint Julian +0.5
0 - 0 (0-0)
2.75
1.25
Malta Challenge League
19:15 St Andrews 0 - 0 Fgura United +0.25
0 - 0 (0-0)
2.75
1.0
Europe Friendlies
19:30 Lausanne Sports 0 - 0 Basel +0.75
0 - 0 (0-0)
3.25
1.25
Romania Liga I
19:30 FC Voluntari 0 - 0 AFC Hermannstadt 0.0
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Germany Oberliga Hessen
19:30 FC Hanau 93 0 - 0 SV Weidenhausen -1.5
0 - 0 (0-0)
3.5
1.5
Germany Oberliga Hessen
19:30 Baunatal 0 - 0 Bayern Alzenau -0.25
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
Germany Oberliga Hessen
19:30 Turk Gucu Friedberg 0 - 0 Waldgirmes -0.75
0 - 0 (0-0)
3.75
1.5
Italy Serie D
19:30 Ligorna 0 - 0 AC Bra -0.25
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Germany Oberliga Mittelrhein
19:30 Bergisch Gladbach 09 0 - 0 Blau-Weiß Friesdorf -2.25
0 - 0 (0-0)
3.75
1.5
France U19 League
19:30 Guingamp U19 0 - 0 La Roche VF U19 -1.5
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
Croatia U19 League
19:30 Hajduk Split U19 0 - 0 NK Inter-Zapresic U19 -2.25
0 - 0 (0-0)
3.5
1.5
Belgium Division 1 Women
19:30 DVC Evas Tienen Women 0 - 0 RFC Liege Women +1.5
0 - 0 (0-0)
3.5
1.5
France Division 1 Women
19:30 Lyon Women 0 - 0 Dijon Women -3.0
0 - 0 (0-0)
3.75
1.5
France Division 1 Women
19:30 Guingamp Women 0 - 0 ASJ Soyaux Women +0.25
0 - 0 (0-0)
2.25
1.0
France Division 1 Women
19:30 Bordeaux Women 0 - 0 Rodez AF Women -1.0
0 - 0 (0-0)
2.75
1.0
France Division 1 Women
19:30 Reims Women 0 - 0 Le Havre Women -0.25
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Italy Serie A Women
19:30 Inter Milan Women 0 - 0 Juventus Women +0.25
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
Italy Serie C Group B
19:30 Ancona-Matelica 0 - 0 Alessandria -0.5
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Italy Serie C Group B
19:30 Montevarchi 0 - 0 Pontedera 0.0
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Italy Serie C Group B
19:30 Carrarese 0 - 0 Torres -0.25
0 - 0 (0-0)
1.75
0.75
Italy Serie C Group B
19:30 US Fiorenzuola 0 - 0 Rimini -0.25
0 - 0 (0-0)
2.0
1.0
Italy Serie C Group B
19:30 Gubbio 0 - 0 Siena -0.25
0 - 0 (0-0)
2.25
1.0
Italy Serie C Group B
19:30 Imolese 0 - 0 Vis Pesaro 0.0
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Italy Campionato Primavera 2
19:30 Cremonese U19 0 - 0 Genoa U19 +1.5
0 - 0 (0-0)
2.75
1.0
Italy Campionato Primavera 2
19:30 Parma U19 0 - 0 Pordenone U19 -3.0
0 - 0 (0-0)
3.75
1.5
Italy Campionato Primavera 2
19:30 Albinoleffe U19 0 - 0 Venezia U19 +0.75
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
Italy Campionato Primavera 2
19:30 Pisa U19 0 - 0 ADC Viterbese U19 -0.5
0 - 0 (0-0)
2.75
1.25
Italy Campionato Primavera 2
19:30 Spezia U19 0 - 0 Perugia U19 -0.25
0 - 0 (0-0)
2.75
1.25
Italy Campionato Primavera 2
19:30 Ascoli U19 0 - 0 Salernitana U19 -0.5
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
Italy Campionato Primavera 2
19:30 Vicenza U19 0 - 0 Brescia U19 -0.5
0 - 0 (0-0)
3.25
1.25
Italy Campionato Primavera 2
19:30 Lazio U19 0 - 0 Ternana U19 -1.0
0 - 0 (0-0)
2.75
1.25
Italy Campionato Primavera 2
19:30 Monza U19 0 - 0 Como U19 -1.25
0 - 0 (0-0)
3.25
1.25
Italy Campionato Primavera 2
19:30 Benevento U19 0 - 0 Monopoli U19 -0.5
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
Greece Super League 2 U19
19:30 Proodeftiki U19 0 - 0 AE Kifisias U19 +1.0
0 - 0 (0-0)
2.75
1.25
Italy Campionato Primavera 3
19:30 Sudtirol U19 0 - 0 Pro Vercelli U19 -0.25
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Italy Campionato Primavera 3
19:30 Juve Stabia U19 0 - 0 Bari U19 +0.25
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Italy Campionato Primavera 3
19:30 Catanzaro U19 0 - 0 Palermo U19 +0.25
0 - 0 (0-0)
2.75
1.0
Italy Campionato Primavera 3
19:30 Renate U19 0 - 0 Lecco U19 -0.25
0 - 0 (0-0)
2.75
1.25
Italy Campionato Primavera 4
19:30 Triestina U19 0 - 0 Mantova U19 -0.25
0 - 0 (0-0)
3.25
1.25
Italy Campionato Primavera 4
19:30 Siena U19 0 - 0 San Donato Tavarnelle U19 +0.5
0 - 0 (0-0)
3.25
1.25
Algeria Division 1
20:00 CR Belouizdad 0 - 0 MC Alger -0.75
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Algeria Division 2
20:00 ES El Ghozlane 0 - 0 JS Bordj Menaiel -0.25
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Algeria Division 2
20:00 IB Khemis El Khechna 0 - 0 JSM Skikda -0.75
0 - 0 (0-0)
2.25
0.75
Algeria Division 2
20:00 US Chaouia 0 - 0 MC El Eulma -0.75
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Algeria Division 2
20:00 AS Khroub 0 - 0 RB Ouargla -1.25
0 - 0 (0-0)
2.25
0.75
Algeria Division 2
20:00 Hamra Annaba 0 - 0 NRB Teleghma -0.25
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Algeria Division 2
20:00 CA Batna 0 - 0 MO Constantine -0.25
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
San Marino Campionato
20:00 SP Domagnano 0 - 0 AC Libertas +0.75
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Algeria Youth League
20:00 ES Setif U21 0 - 0 MC Oran U21 -1.75
0 - 0 (0-0)
3.25
1.25
Algeria Youth League
20:00 MC Alger U21 0 - 0 Paradou AC U21 -0.25
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Algeria Youth League
20:00 NC Magra U21 0 - 0 USM Alger U21 +0.5
0 - 0 (0-0)
2.75
1.25
Algeria Youth League
20:00 ASO Chlef U21 0 - 0 MC El Bayadh U21 0.0
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Algeria Youth League
20:00 RC Arba U21 0 - 0 USM Khenchela U21 -0.25
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
England U21 Premier League Cup
20:00 Crystal Palace U21 0 - 0 Bristol City U21 -0.75
0 - 0 (0-0)
3.25
1.25
Germany Oberliga Westfalen
20:00 TUS Bovinghausen 04 0 - 0 Eintracht Rheine -0.75
0 - 0 (0-0)
3.25
1.25
India Super League
20:00 Bengaluru 0 - 0 ATK Mohun Bagan +0.25
0 - 0 (0-0)
2.75
1.25
Botswana Premier League
20:00 Security Systems FC 0 - 0 Nico United -0.75
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Northern Ireland Championship
20:00 Knockbreda 0 - 0 Ballyclare Comrades +0.25
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
Northern Ireland Championship
20:00 Newington FC 0 - 0 Warrenpoint Town +0.75
0 - 0 (0-0)
2.75
1.25
Scotland Highland League
20:00 Strathspey Thistle 0 - 0 Rothes
0 - 0 (0-0)
England Northern Premier League
20:00 Hyde Utd 0 - 0 Gainsborough -0.25
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
England Isthmian Premier Division
20:00 Bowers & Pitsea 0 - 0 Hornchurch FC +1.25
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
Italy Campionato Primavera 2
20:00 Spal U19 0 - 0 Alessandria U19 -0.75
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
England Super League Women
20:00 Arsenal Women 0 - 0 Everton Women -2.25
0 - 0 (0-0)
3.5
1.5
Spain Primera Nacional Women
20:00 CD Castellon Women 0 - 0 Stadium Casablanca Women
0 - 0 (0-0)
Spain Primera Nacional Women
20:00 CD Riudoms Women 0 - 0 Talarrubias Women
0 - 0 (0-0)
Liberia National League Women
20:00 Soccer Ambassadors FC Women 0 - 0 Lead Academy Women +0.5
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
Liberia National League Women
20:00 City Academy FC Women 0 - 0 World Girls FC Women +1.0
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
Netherlands Tweede Divisie
20:00 Quick Boys 0 - 0 IJsselmeervogels -0.75
0 - 0 (0-0)
3.5
1.25
Italy Campionato Primavera 3
20:00 Avellino U19 0 - 0 Fermana U19 -0.25
0 - 0 (0-0)
3.5
1.5
Zanzibar Premier League
20:00 Black Sailor FC 0 - 0 Kipanga FC
0 - 0 (0-0)
Netherlands U21 League
20:00 Willem II U21 0 - 0 PEC Zwolle U21 +1.25
0 - 0 (0-0)
3.5
1.5
Netherlands U21 League
20:00 FC Emmen U21 0 - 0 Almere City FC U21 +0.5
0 - 0 (0-0)
3.25
1.25
Germany Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
20:30 SV Morlautern 0 - 0 FV Dudenhofen -0.25
0 - 0 (0-0)
3.25
1.25
Germany Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
20:30 FSV Jägersburg 0 - 0 Hertha Wiesbach +0.25
0 - 0 (0-0)
3.5
1.5
Germany Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
20:30 TuS Mechtersheim 0 - 0 Elversberg II -2.75
0 - 0 (0-0)
4.0
1.75
Germany Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
20:30 FV Diefflen 0 - 0 Arminia Ludwigshafen -0.25
0 - 0 (0-0)
3.5
1.5
Germany Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
20:30 SV Alemannia Waldalgesheim 0 - 0 TSG Pfeddersheim +0.25
0 - 0 (0-0)
3.25
1.25
Spain Tercera Group 15
20:30 Alesves 0 - 0 Valle Egues
0 - 0 (0-0)
Germany Oberliga Hamburg
20:30 Altona 93 0 - 0 Hamm United -1.5
0 - 0 (0-0)
3.75
1.5
Spain Tercera Group 3
20:30 UC Cartes 0 - 0 Castro -0.25
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Spain Tercera Group 3
20:30 CD Guarnizo 0 - 0 SD Gama -0.25
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Belgium Division 1 Women
20:30 Kontich Women 0 - 0 RAEC Mons Women -4.25
0 - 0 (0-0)
5.0
2.0
Belgium Super League Women
20:30 Eendracht Aalst Women 0 - 0 Anderlecht Women +4.75
0 - 0 (0-0)
5.5
2.25
Spain Youth League
20:30 Elche U19 0 - 0 Toledo U19 -1.5
0 - 0 (0-0)
2.75
1.25
Spain Primera Nacional Women
20:30 Eibar Women B 0 - 0 Mulier FCN Women
0 - 0 (0-0)
Guatemala Reserve League
20:30 Deportivo Mixco Reserves 0 - 0 Guastatoya Reserves -0.75
0 - 0 (0-0)
3.25
1.25
Angola Girabola
20:30 GD Interclube 0 - 0 Recreativo do Libolo -0.75
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Germany Verbandsliga
20:30 VfR Fehlheim 0 - 0 SV 1919 Munster
0 - 0 (0-0)
Spain Tercera Group 11
20:45 CE Constancia 0 - 0 Poblense +0.25
0 - 0 (0-0)
2.25
1.0
Spain Tercera Group 15
20:45 Avance Ezcabarte 0 - 0 CD Azkoyen -0.75
0 - 0 (0-0)
2.25
1.0
England League 1
21:00 Accrington Stanley 0 - 0 Oxford Utd +0.25
0 - 0 (0-0)
2.75
1.0
England League 2
21:00 Crawley Town 0 - 0 Swindon +0.25
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
England League 2
21:00 Hartlepool 0 - 0 Stockport +1.0
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
England League 2
21:00 Mansfield 0 - 0 Colchester -0.75
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
England League 2
21:00 Northampton 0 - 0 Tranmere -0.25
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
England League 2
21:00 Rochdale 0 - 0 Harrogate Town -0.25
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Germany Oberliga Bremen
21:00 TuSpo Surheide 0 - 0 SG Aumund Vegesack +1.5
0 - 0 (0-0)
3.75
1.5
Europe Friendlies
21:00 Giannina 0 - 0 Panetolikos 0.0
0 - 0 (0-0)
2.75
1.0
Europe Friendlies
21:00 SK Sturm Graz 0 - 0 Almeria -0.25
0 - 0 (0-0)
2.75
1.0
Belgium First Division B
21:00 Excelsior Virton 0 - 0 Lommel +0.5
0 - 0 (0-0)
2.75
1.0
Northern Ireland Premier
21:00 Ballymena Utd 0 - 0 Cliftonville +0.75
0 - 0 (0-0)
2.75
1.0
Northern Ireland Premier
21:00 Coleraine 0 - 0 Dungannon Swifts -1.5
0 - 0 (0-0)
2.75
1.0
Northern Ireland Premier
21:00 Crusaders 0 - 0 Glentoran 0.0
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Northern Ireland Premier
21:00 Linfield 0 - 0 Carrick Rangers -1.25
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
German Bundesliga Women
21:00 Freiburg Women 0 - 0 MSV Duisburg Women -1.25
0 - 0 (0-0)
3.5
1.25
Portugal U19 League
21:00 Academico Viseu U19 0 - 0 Sporting Covilha U19
0 - 0 (0-0)
Portugal U19 League
21:00 AD Limianos U19 0 - 0 Amarante U19
0 - 0 (0-0)
Portugal U19 League
21:00 Feirense U19 0 - 0 Leixoes U19
0 - 0 (0-0)
Portugal U19 League
21:00 Marinhas FC U19 0 - 0 Merelinense U19
0 - 0 (0-0)
Portugal U19 League
21:00 Padroense U19 0 - 0 Valadares Gaia FC U19
0 - 0 (0-0)
Portugal U19 League
21:00 SC Espinho U19 0 - 0 Lusitania Lourosa U19
0 - 0 (0-0)
Portugal U19 League
21:00 SC Pombal U19 0 - 0 AC Marinhense U19
0 - 0 (0-0)
Portugal U19 League
21:00 Sousense U19 0 - 0 Penafiel U19
0 - 0 (0-0)
Portugal U19 League
21:00 Trofense U19 0 - 0 Chaves U19
0 - 0 (0-0)
Portugal U19 League
21:00 UD Oliveirense U19 0 - 0 Clube Condeixa U19
0 - 0 (0-0)
Portugal U19 League
21:00 Varzim U19 0 - 0 SC Mirandela U19
0 - 0 (0-0)
Portugal U19 League
21:00 GD Fabril U19 0 - 0 SC Farense U19
0 - 0 (0-0)
Portugal U19 League
21:00 Anadia U19 0 - 0 Famalicao U19 +1.25
0 - 0 (0-0)
2.75
1.25
Portugal U19 League
21:00 Alverca U19 0 - 0 Nacional U19 -2.0
0 - 0 (0-0)
2.75
1.25
Portugal U19 League
21:00 Torreense U19 0 - 0 Sporting U19 +1.0
0 - 0 (0-0)
2.75
1.25
Portugal U19 League
21:00 Guimaraes U19 0 - 0 Gil Vicente U19 -0.5
0 - 0 (0-0)
2.75
1.0
Spain Tercera Group 11
21:00 Mercadal 0 - 0 SD Portmany -0.25
0 - 0 (0-0)
2.25
1.0
Spain Tercera Group 11
21:00 Llosetense 0 - 0 FC Inter Manacor -1.25
0 - 0 (0-0)
2.75
1.0
Spain Tercera Group 11
21:00 PE Sant Jordi 0 - 0 Binissalem -0.5
0 - 0 (0-0)
2.25
1.0
Spain Tercera Group 4
21:00 San Ignacio 0 - 0 Pasaia KE -0.25
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Spain Tercera Group 15
21:00 CD Beti Onak 0 - 0 Oberena -0.75
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Scotland Championship
21:00 Arbroath 0 - 0 Morton 0.0
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Scotland Championship
21:00 Ayr 0 - 0 Raith -0.5
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Scotland Championship
21:00 Cove Rangers 0 - 0 Partick 0.0
0 - 0 (0-0)
2.75
1.25
Scotland Championship
21:00 Inverness CT 0 - 0 Dundee +0.25
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Scotland Championship
21:00 Queen's Park 0 - 0 Hamilton -0.5
0 - 0 (0-0)
2.5
1.25
Scotland League One
21:00 Clyde 0 - 0 FC Edinburgh +0.25
0 - 0 (0-0)
2.75
1.25
Scotland League One
21:00 Dunfermline 0 - 0 Queen of South -0.75
0 - 0 (0-0)
2.75
1.0
Scotland League One
21:00 Falkirk 0 - 0 Airdrieonians -0.25
0 - 0 (0-0)
2.75
1.25
Scotland League One
21:00 Kelty Hearts 0 - 0 Peterhead -1.0
0 - 0 (0-0)
2.75
1.0
Scotland League One
21:00 Montrose 0 - 0 Alloa -0.5
0 - 0 (0-0)
2.75
1.25
Scotland League Two
21:00 Bonnyrigg Rose 0 - 0 Dumbarton +0.25
0 - 0 (0-0)
2.75
1.0
Scotland League Two
21:00 East Fife 0 - 0 Annan Athletic 0.0
0 - 0 (0-0)
2.75
1.25
Scotland League Two
21:00 Elgin 0 - 0 Stenhousemuir 0.0
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
Scotland League Two
21:00 Forfar 0 - 0 Albion -0.25
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Scotland League Two
21:00 Stranraer 0 - 0 Stirling +0.25
0 - 0 (0-0)
2.75
1.25
Morocco GNF 2
21:00 ASS Sale 0 - 0 Ittifaq Marrakech 0.0
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Morocco GNF 2
21:00 Youssoufia Berrechid 0 - 0 Olympique Dcheira -0.5
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Spain Tercera Group 6
21:00 CD Roda 0 - 0 UD Rayo Ibense -0.75
0 - 0 (0-0)
2.25
0.75
Spain Tercera Group 8
21:00 UD Santa Marta 0 - 0 Cultural Leonesa B +0.25
0 - 0 (0-0)
2.25
1.0
Spain Tercera Group 8
21:00 Ponferradina B 0 - 0 Numancia B -0.5
0 - 0 (0-0)
2.25
1.0
Spain Tercera Group 8
21:00 Unami CP 0 - 0 Becerril +0.25
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
England U21 Premier League Cup
21:00 Cardiff U21 0 - 0 Wolverhampton U21 +0.5
0 - 0 (0-0)
3.25
1.25
Spain Tercera Group 18
21:00 Illescas 0 - 0 CD Torrijos -0.5
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Poland Youth League
21:00 Cracovia Krakow U19 0 - 0 Wisla Krakow U19 +0.5
0 - 0 (0-0)
3.25
1.25
Germany Oberliga Niederrhein
21:00 Sportfreunde Baumberg 0 - 0 SV Sonsbeck -1.25
0 - 0 (0-0)
3.75
1.5
Germany Oberliga Niederrhein
21:00 TVD Velbert 0 - 0 SpVg Schonnebeck -0.75
0 - 0 (0-0)
3.5
1.5
Northern Ireland Championship
21:00 Ards 0 - 0 Institute -0.5
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
Northern Ireland Championship
21:00 Loughgall 0 - 0 Ballinamallard Utd -1.25
0 - 0 (0-0)
2.75
1.25
Portugal Campeonato Nacional
21:00 Pevidem SC 0 - 0 AC Vila Mea -0.25
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Scotland Lowland League
21:00 Bo'ness United FC 0 - 0 Rangers B +1.5
0 - 0 (0-0)
4.0
1.75
Scotland Lowland League
21:00 Caledonian Braves 0 - 0 East Stirlingshire
0 - 0 (0-0)
Scotland Lowland League
21:00 Celtic B 0 - 0 Edinburgh University -2.75
0 - 0 (0-0)
4.25
1.75
Scotland Lowland League
21:00 Gretna FC 2008 0 - 0 Cowdenbeath -0.25
0 - 0 (0-0)
3.25
1.25
Luxembourg Division Nationale
21:00 FC Etzella Ettelbruck 0 - 0 Racing FC Union +1.5
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
Portugal Campeonato Nacional Women
21:00 CA Ouriense Women 0 - 0 Benfica Women +4.0
0 - 0 (0-0)
4.5
2.0
England National League North
21:00 Chorley 0 - 0 Curzon Ashton -0.75
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
England National League South
21:00 Ebbsfleet United 0 - 0 Slough -1.25
0 - 0 (0-0)
2.75
1.25
England National League South
21:00 Hungerford Town 0 - 0 Tonbridge Angels -0.25
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
England National League South
21:00 Weymouth 0 - 0 Cheshunt -0.25
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Germany Oberliga Baden-Wuerttemberg
21:00 Freiburger FC 0 - 0 FC Nottingen +1.0
0 - 0 (0-0)
3.5
1.5
Spain Primera Women
21:00 Athletic Bilbao Women 0 - 0 Madrid CFF Women 0.0
0 - 0 (0-0)
2.75
1.0
Switzerland Division 1 Women
21:00 Aarau Women 0 - 0 Grasshopper Women
0 - 0 (0-0)
Switzerland Division 1 Women
21:00 FC Luzern Women 0 - 0 St Gallen Women -0.5
0 - 0 (0-0)
3.75
1.5
Switzerland Division 1 Women
21:00 Young Boys Women 0 - 0 Basel Women +0.75
0 - 0 (0-0)
3.5
1.5
England Northern Premier League
21:00 FC United of Manchester 0 - 0 Belper Town -1.25
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
England Northern Premier League
21:00 Matlock Town 0 - 0 Radcliffe FC -0.25
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
England Northern Premier League
21:00 Stafford Rangers 0 - 0 Atherton Collieries -0.5
0 - 0 (0-0)
2.25
1.0
England Northern Premier League
21:00 Warrington Town 0 - 0 Stalybridge Celtic -0.75
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Togo Premier Division
21:00 FC Espoir Tsevie 0 - 0 Dyto FC
0 - 0 (0-0)
Togo Premier Division
21:00 Kakadl FC 0 - 0 Gomido FC
0 - 0 (0-0)
France National 2
21:00 Aubagne 0 - 0 Jura Sud Foot +0.5
0 - 0 (0-0)
2.75
1.0
France National 2
21:00 Rennes II 0 - 0 C'Chartres +0.5
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
France National 2
21:00 Haguenau 0 - 0 Colmar -0.25
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
England Isthmian Premier Division
21:00 Canvey Island 0 - 0 Folkestone Invicta -0.5
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
England Isthmian Premier Division
21:00 Carshalton Ath 0 - 0 Potters Bar Town -0.5
0 - 0 (0-0)
2.75
1.0
England Isthmian Premier Division
21:00 Corinthian Casuals 0 - 0 Brightlingsea Regent -0.75
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
England Isthmian Premier Division
21:00 Haringey Borough 0 - 0 Lewes 0.0
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
England Isthmian Premier Division
21:00 Herne Bay 0 - 0 Wingate & Finchley 0.0
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
Spain Youth League
21:00 UD La Cruz Villanovense U19 0 - 0 Alcorcon U19 0.0
0 - 0 (0-0)
2.75
1.0
Spain Youth League
21:00 CD Badajoz U19 0 - 0 CF Rayo Majadahonda U19
0 - 0 (0-0)
Spain Youth League
21:00 FC Cartagena U19 0 - 0 UD Alzira U19
0 - 0 (0-0)
Spain Youth League
21:00 Hercules U19 0 - 0 Albacete U19 +0.5
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
England Southern Premier League Central
21:00 Stourbridge 0 - 0 Needham Market -0.5
0 - 0 (0-0)
2.75
1.0
England Southern Premier League South
21:00 Truro City 0 - 0 Harrow Borough -1.75
0 - 0 (0-0)
3.25
1.25
England Super League Women
21:00 Leicester Women 0 - 0 Chelsea Women +3.25
0 - 0 (0-0)
4.0
1.75
Gibraltar National League
21:00 St Joseph's FC 0 - 0 Lynx FC -1.25
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
Spain Primera Nacional Women
21:00 Lostrego Women 0 - 0 Olimpico de Leon Women
0 - 0 (0-0)
Chile Primera Division Women
21:00 Santiago Morning Women 0 - 0 Colo Colo Women -0.75
0 - 0 (0-0)
3.5
1.5
Chile Primera Division Women
21:00 Deportes Iquique Women 0 - 0 Everton de Vina Women -0.25
0 - 0 (0-0)
3.5
1.5
Niger Super League
21:00 Liberte FC 0 - 0 AS Fan +0.25
0 - 0 (0-0)
1.75
0.75
Portugal Liga 3
21:00 Vilaverdense 0 - 0 CF Canelas 2010 -0.75
0 - 0 (0-0)
2.25
0.75
Portugal Liga 3
21:00 Montalegre 0 - 0 AD Fafe 0.0
0 - 0 (0-0)
2.25
1.0
Portugal Liga 3
21:00 Felgueiras 1932 0 - 0 Guimaraes B -0.75
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Portugal Liga 3
21:00 Vitoria Setubal 0 - 0 Amora 0.0
0 - 0 (0-0)
2.25
1.0
Portugal Liga 3
21:00 GD Fontinhas 0 - 0 Oliveira Hospital -0.25
0 - 0 (0-0)
2.25
1.0
Spain Segunda Division RFEF Group 2
21:00 UD Logrones B 0 - 0 CD Alaves B -0.25
0 - 0 (0-0)
2.25
1.0
Spain Segunda Division RFEF Group 1
21:00 Oviedo B 0 - 0 Polvorin -0.25
0 - 0 (0-0)
2.25
0.75
Portugal Campeonato Nacional II Women
21:00 Famalicao Women B 0 - 0 FC Romariz Women +0.25
0 - 0 (0-0)
2.5
Portugal Campeonato Nacional II Women
21:00 Gil Vicente FC Women 0 - 0 Rio Ave Women -0.5
0 - 0 (0-0)
2.75
Portugal Campeonato Nacional II Women
21:00 Braga Women B 0 - 0 Vitoria SC Women +1.0
0 - 0 (0-0)
2.75
World Cup 2022
21:00 Holland 0 - 0 USA -0.5
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Spain Segunda Federacion Women
21:00 Torrelodones Women 0 - 0 Zaragoza CFF Women
0 - 0 (0-0)
Spain Primera Federacion Women
21:00 Fundacion Albacete Women 0 - 0 Cacereno Women
0 - 0 (0-0)
Spain Segunda
21:15 Real Zaragoza 0 - 0 UD Ibiza -0.75
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Spain Tercera Group 2
21:15 Luarca CF 0 - 0 CD Colunga +0.25
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Belgium Super League Women
21:15 Club Brugge Women 0 - 0 KV Mechelen Women -3.25
0 - 0 (0-0)
4.25
1.75
Spain Tercera Group 1
21:30 Alondras 0 - 0 Racing Club Villalbes 0.0
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Spain Tercera Group 11
21:30 Manacor 0 - 0 Santanyi -0.5
0 - 0 (0-0)
2.25
1.0
Spain Tercera Group 4
21:30 CD Touring 0 - 0 Aurrera Ondarroa 0.0
0 - 0 (0-0)
2.25
1.0
Spain Tercera Group 3
21:30 UD Samano 0 - 0 At. Albericia -0.25
0 - 0 (0-0)
2.25
0.75
Spain Tercera Group 8
21:30 Atletico Astorga 0 - 0 CD Mirandes II -1.25
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Spain Tercera Group 18
21:30 Manchego 0 - 0 La Solana
0 - 0 (0-0)
Ivory Coast Premier Division
21:30 AS Denguele 0 - 0 Racing Club Abidjan -0.25
0 - 0 (0-0)
1.75
0.75
Burkina Faso League
21:30 Real du Faso 0 - 0 ASEC Koudougou +0.25
0 - 0 (0-0)
1.75
0.5
Spain Segunda Division RFEF Group 1
21:30 Valladolid B 0 - 0 Marino de Luanco -0.5
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Spain Tercera Group 3
21:45 Solares 0 - 0 Textil Escudo -0.5
0 - 0 (0-0)
2.25
0.75
Saudi Arabia Division 2
21:55 Al Jeel 0 - 0 Al-Rawdhah Club
0 - 0 (0-0)
Europe Friendlies
22:00 Fenerbahce 0 - 0 Villarreal 0.0
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
Germany Oberliga Hessen
22:00 SV Unter-Flockenbach 0 - 0 Viktoria Griesheim -0.25
0 - 0 (0-0)
3.75
1.5
Spain Tercera Group 10
22:00 Atletico Espeleno 0 - 0 Ciudad Lucena
0 - 0 (0-0)
Spain Tercera Group 10
22:00 Pozoblanco 0 - 0 Cartaya -0.75
0 - 0 (0-0)
2.25
1.0
Spain Tercera Group 1
22:00 CSD Arzua 0 - 0 Gran Pena 0.0
0 - 0 (0-0)
2.25
1.0
Spain Tercera Group 4
22:00 Basconia 0 - 0 Leioa -0.25
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Spain Tercera Group 4
22:00 Lagun Onak 0 - 0 CD Anaitasuna -0.5
0 - 0 (0-0)
2.25
0.75
Spain Tercera Group 15
22:00 UDC Txantrea 0 - 0 CD Pamplona -0.75
0 - 0 (0-0)
2.25
0.75
Spain Tercera Group 15
22:00 Lagunak 0 - 0 CD Cortes
0 - 0 (0-0)
Algeria Division 1
22:00 JS Saoura 0 - 0 CS Constantine -0.75
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Spain Tercera Group 18
22:00 Villarrubia CF 0 - 0 Azuqueca
0 - 0 (0-0)
Spain Tercera Group 18
22:00 CD Tarancon 0 - 0 Calvo Sotelo +0.5
0 - 0 (0-0)
2.25
0.75
Germany Oberliga Niederrhein
22:00 TSV Meerbusch 0 - 0 FC Kray -1.5
0 - 0 (0-0)
3.5
1.5
Turkey 1 Lig
22:00 Sakaryaspor 0 - 0 Erzurum BB -0.25
0 - 0 (0-0)
2.75
1.0
Mali Premiere Division
22:00 Black Star 0 - 0 Club Olympique de Bamako 0.0
0 - 0 (0-0)
1.75
0.5
France National 2
22:00 ASM Belfort 0 - 0 Sainte Genevieve Sports 0.0
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
France National 2
22:00 Reims II 0 - 0 Epinal +0.5
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Spain Primera Nacional Women
22:00 CDE Olimpico De Madrid Women 0 - 0 Santa Teresa Women B
0 - 0 (0-0)
Spain Primera Nacional Women
22:00 CD Tarsa Women 0 - 0 Fundacion CD Tenerife Women B
0 - 0 (0-0)
Spain Primera Nacional Women
22:00 CD Julio Suarez Women 0 - 0 Las Majoreras Women
0 - 0 (0-0)
Spain Primera Nacional Women
22:00 Real Union de Tenerife Women B 0 - 0 CD Achaman Women
0 - 0 (0-0)
Spain Primera Nacional Women
22:00 UE Cornella Women 0 - 0 CD Algaidas Women
0 - 0 (0-0)
Spain Segunda Division RFEF Group 3
22:00 Valencia B 0 - 0 Teruel -0.5
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Spain Tercera Group 11
22:30 Collerense 0 - 0 Soller -0.5
0 - 0 (0-0)
2.25
1.0
Spain Tercera Group 12
22:30 CD Santa Ursula 0 - 0 Villa Santa Brigida -0.25
0 - 0 (0-0)
2.25
0.75
Spain Tercera Group 6
22:30 Acero 0 - 0 Gandia -0.5
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Spain Tercera Group 6
22:30 Jove Espanol 0 - 0 Patacona CF -0.25
0 - 0 (0-0)
1.75
0.75
Italy Serie C Group B
22:30 Cesena 0 - 0 San Donato Tavarnelle -0.5
0 - 0 (0-0)
2.25
0.75
Italy Serie C Group B
22:30 Fermana 0 - 0 AC Reggiana +0.25
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Italy Serie C Group B
22:30 Olbia 0 - 0 Recanatese 0.0
0 - 0 (0-0)
2.25
0.75
Italy Serie C Group B
22:30 Virtus Entella 0 - 0 Lucchese -0.5
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Spain Youth League
22:30 Marbella FC U19 0 - 0 San Roque Balompie U19
0 - 0 (0-0)
Saudi Arabia Division 2
22:35 Al Ansar 0 - 0 Al Shaaib
0 - 0 (0-0)
Spain Tercera Group 4
22:45 SD Deusto 0 - 0 Aurrera de Vitoria -1.5
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Italy Serie B
23:00 Cagliari 0 - 0 Parma -0.25
0 - 0 (0-0)
2.25
1.0
Germany Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
23:00 Ahrweiler BC 0 - 0 TuS Kirchberg 1909 -0.25
0 - 0 (0-0)
3.25
1.25
Europe Friendlies
23:00 OFI Crete 0 - 0 Anderlecht +0.25
0 - 0 (0-0)
2.75
1.0
Romania Liga I
23:00 CS U Craiova 0 - 0 FC U Craiova 1948 -0.75
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Spain Tercera Group 10
23:00 Coria CF 0 - 0 AD Ceuta FC B -0.5
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Spain Tercera Group 1
23:00 CD Estradense 0 - 0 Silva SD -0.5
0 - 0 (0-0)
2.25
1.0
Spain Tercera Group 5
23:00 CE L'Hospitalet 0 - 0 CE Europa 0.0
0 - 0 (0-0)
2.25
0.75
Spain Tercera Group 5
23:00 UE Sant Andreu 0 - 0 Girona B -0.5
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Algeria Division 1
23:00 JS Kabylie 0 - 0 Paradou AC -0.5
0 - 0 (0-0)
1.75
0.75
Cyprus Division 1
23:00 Nea Salamis Famagusta 0 - 0 Apoel Nicosia +0.75
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Cyprus Division 1
23:00 Pafos FC 0 - 0 Olympiakos Nicosia -1.5
0 - 0 (0-0)
2.75
1.25
Spain Tercera Group 9
23:00 CD Huetor Tajar 0 - 0 FC Malaga City -1.25
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Portugal League Cup
23:00 Casa Pia 0 - 0 Braga +0.75
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Germany Oberliga Niederrhein
23:00 KFC Uerdingen 05 0 - 0 Ratingen SV Germania 04/19 EV -0.75
0 - 0 (0-0)
3.25
1.25
France U19 League
23:00 Laval U19 0 - 0 Nantes U19 -0.25
0 - 0 (0-0)
2.75
1.0
Mauritania Division 1
23:00 Chemal FC 0 - 0 ASC Snim -0.5
0 - 0 (0-0)
2.25
0.75
Luxembourg Division Nationale
23:00 FC Mondercange 0 - 0 Kaerjeng UN -0.75
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
France National 2
23:00 Marignane Gignac 0 - 0 Olympique d'Ales -0.75
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
France National 2
23:00 Frejus 0 - 0 Grasse +0.25
0 - 0 (0-0)
2.25
0.75
France National 2
23:00 Lyon Duchere 0 - 0 Auxerre II -0.25
0 - 0 (0-0)
2.25
0.75
France National 2
23:00 AS Poissy 0 - 0 Vannes OC -0.25
0 - 0 (0-0)
2.25
1.0
France National 2
23:00 Rouen 0 - 0 Racing Paris +0.25
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
France National 2
23:00 Blois Foot 41 0 - 0 Evreux +0.25
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
France National 2
23:00 Guingamp II 0 - 0 Chateaubriant 0.0
0 - 0 (0-0)
2.25
1.0
France National 2
23:00 Creteil 0 - 0 Olympique St-Quentin -0.75
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
France National 2
23:00 FC Fleury 91 0 - 0 Racing Besancon -0.25
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
France National 2
23:00 Metz II 0 - 0 Furiani Agliani 0.0
0 - 0 (0-0)
2.25
1.0
France National 2
23:00 Nantes II 0 - 0 Lorient II 0.0
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Spain Primera Nacional Women
23:00 Sant Gabriel Women 0 - 0 Huesca Women +0.25
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
Spain Primera Nacional Women
23:00 Madrid CFF III Women 0 - 0 CFF Olympia Las Rozas Women -0.5
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
Malta Challenge League
23:00 Mqabba FC 0 - 0 Lija Athletic +0.5
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
Malta Challenge League
23:00 Vittoriosa Stars 0 - 0 Mtarfa +0.25
0 - 0 (0-0)
2.75
1.0
Zanzibar Premier League
23:00 Uhamiaji FC 0 - 0 Mafunzo FC
0 - 0 (0-0)
Spain Primera Division RFEF Group 1
23:00 Alcorcon 0 - 0 Fuenlabrada -0.75
0 - 0 (0-0)
1.75
0.75
Spain Primera Division RFEF Group 1
23:00 Mérida 0 - 0 Rayo Majadahonda -0.25
0 - 0 (0-0)
2.25
0.75
Spain Primera Division RFEF Group 1
23:00 Real Madrid B 0 - 0 Cultural Leonesa -1.0
0 - 0 (0-0)
2.5
1.25
Spain Primera Division RFEF Group 1
23:00 Unionistas de Salamanca CF 0 - 0 CD Badajoz -0.5
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Spain Primera Division RFEF Group 2
23:00 Eldense 0 - 0 UD Logrones -0.5
0 - 0 (0-0)
2.25
0.75
Spain Primera Division RFEF Group 2
23:00 CD Calahorra 0 - 0 La Nucia -0.25
0 - 0 (0-0)
2.25
0.75
Spain Primera Division RFEF Group 2
23:00 CF Intercity 0 - 0 Barcelona B 0.0
0 - 0 (0-0)
2.25
0.75
Spain Primera Division RFEF Group 2
23:00 SD Logrones 0 - 0 CD Castellon +0.5
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Spain Primera Division RFEF Group 2
23:00 Real Sociedad B 0 - 0 Osasuna B -0.25
0 - 0 (0-0)
2.25
1.0
Spain Segunda Division RFEF Group 2
23:00 SD Beasain 0 - 0 Real Sociedad C +0.25
0 - 0 (0-0)
2.25
1.0
Spain Segunda Division RFEF Group 2
23:00 Utebo 0 - 0 Mutilvera -0.5
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Spain Segunda Division RFEF Group 1
23:00 Laredo 0 - 0 Rayo Cantabria -0.25
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Germany Landesliga
23:00 SSV Merten 0 - 0 1. FC Spich 1911 -1.0
0 - 0 (0-0)
4.25
1.75
Belgium Second Amateur Division VFV A
23:00 KRC Harelbeke 0 - 0 K Olsa Brakel +0.25
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
Spain Segunda Federacion Women
23:00 Union Viera CF Women 0 - 0 Real Union de Tenerife Women
0 - 0 (0-0)
Spain Tercera Group 4
23:15 Urduliz FT 0 - 0 CD Padura 0.0
0 - 0 (0-0)
2.25
1.0
Spain Primera Women
23:15 Levante Las Planas Women 0 - 0 Real Madrid Women
0 - 0 (0-0)
Spain Segunda
23:30 Sporting Gijon 0 - 0 Las Palmas 0.0
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Spain Segunda
23:30 Mirandes 0 - 0 Albacete Balompie 0.0
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Spain Tercera Group 10
23:30 Puente Genil 0 - 0 Conil CF -0.5
0 - 0 (0-0)
2.25
0.75
Spain Tercera Group 12
23:30 Union Sur Yaiza 0 - 0 UD San Fernando +0.5
0 - 0 (0-0)
2.25
0.75
Spain Tercera Group 9
23:30 Atletico Porcuna CF 0 - 0 CD Huetor Vega -0.25
0 - 0 (0-0)
2.25
1.0
Spain Youth League
23:30 CF Damm U19 0 - 0 CE Europa U19
0 - 0 (0-0)
Gibraltar National League
23:30 Europa FC 0 - 0 College 1975 FC -4.75
0 - 0 (0-0)
5.5
2.25
Ivory Coast Premier Division
23:45 Stella Club d'Adjame 0 - 0 LYS Sassandra 0.0
0 - 0 (0-0)
1.75
0.75
Burkina Faso League
23:45 Salitas FC 0 - 0 US Forces Armees -0.25
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Israel Cup
00:00 Maccabi Neve Shaanan Eldad 0 - 0 Ihud Bnei Kfar Kara 0.0
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Spain Tercera Group 9
00:00 Real Jaen 0 - 0 CD Huracan Melilla
0 - 0 (0-0)
Guatemala Liga Nacional
00:00 Malacateco 0 - 0 CSD Municipal -0.25
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Mali Premiere Division
00:00 AS Korofina 0 - 0 FC Binga -0.25
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
France National 2
00:00 Stade Bordelais 0 - 0 Romorantin -0.25
0 - 0 (0-0)
2.25
1.0
Spain Primera Nacional Women
00:00 CD Oceja Women 0 - 0 Oviedo II Women
0 - 0 (0-0)
Spain Primera Division RFEF Group 1
00:00 Deportivo La Coruna 0 - 0 Cordoba -0.25
0 - 0 (0-0)
2.25
0.75
Brazilian Women Matches
00:00 Uniao RN Women 0 - 0 Monte Libano Women -3.25
0 - 0 (0-0)
4.0
1.75
Spain Tercera Group 1
00:30 Rapido Bouzas 0 - 0 Viveiro CF -0.75
0 - 0 (0-0)
2.25
1.0
Belgium First Amateur Division
00:30 Dessel Sport 0 - 0 KAA Gent II +1.0
0 - 0 (0-0)
2.75
1.25
Belgium First Division B
01:00 RWD Molenbeek 0 - 0 Club Brugge II -1.5
0 - 0 (0-0)
3.25
1.25
Belgium First Amateur Division
01:00 Rupel Boom FC 0 - 0 Royal Charleroi SC II +0.25
0 - 0 (0-0)
2.75
1.25
Belgium First Amateur Division
01:00 Olympic Charleroi 0 - 0 KVK Ninove -1.25
0 - 0 (0-0)
3.25
1.25
Belgium First Amateur Division
01:00 Patro Eisden Maasmechelen 0 - 0 KSK Heist -1.0
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
Belgium First Amateur Division
01:00 La Louviere 0 - 0 URSL Vise -0.75
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
Belgium First Amateur Division
01:00 KFC Mandel United 0 - 0 OH Leuven II +1.0
0 - 0 (0-0)
3.25
1.25
Belgium First Amateur Division
01:00 Antwerp II 0 - 0 Sint-Eloois-Winkel 0.0
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Belgium Second Amateur Division VFV A
01:00 KRC Gent 0 - 0 Torhout -0.25
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
World Cup 2022
01:00 Argentina 0 - 0 Australia -1.5
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Spain Segunda Federacion Women
01:00 Real Betis Women B 0 - 0 CD Femarguin Women
0 - 0 (0-0)
Andorra Second Division
01:30 FC Pas de la Casa 0 - 0 FS La Massana -4.75
0 - 0 (0-0)
5.5
2.25
Mauritania Division 1
01:40 Douane 0 - 0 Nouakchott Kings +0.25
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Spain Segunda
02:00 Villarreal B 0 - 0 Leganes 0.0
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Nicaragua Apertura
02:00 HYH Export Sebaco FC 0 - 0 Managua FC 0.0
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Cuba Campeonato Nacional
02:00 Santiago de Cuba 0 - 0 Artemisa FC -0.5
0 - 0 (0-0)
2.25
1.0
Spain Primera Nacional Women
02:00 UD San Antonio Pureza Women 0 - 0 UD Geneto Del Teide Women 0.0
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
Chile Primera Division Women
02:00 CCD Fernandez Vial Women 0 - 0 Universidad de Chile Women +1.5
0 - 0 (0-0)
3.5
1.5
Portugal League Cup
02:45 Trofense 0 - 0 Pacos Ferreira +0.5
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Guatemala Reserve League
03:00 CSD Comunicaciones Reserves 0 - 0 Xelaju Reserves -0.25
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Honduras Liga Nacional
04:30 Motagua 0 - 0 CD Victoria La Ceiba -0.75
0 - 0 (0-0)
2.25
1.0
New Zealand Premier League Women
05:00 Southern United Women 0 - 0 Eastern Suburbs Women +2.5
0 - 0 (0-0)
4.25
1.75
Costa Rica Cup
05:00 Cartagines 0 - 0 Sporting San Jose -0.25
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Argentina Torneo Regional Amateur
05:00 Villa Belgrano De Junin 0 - 0 Juventud de Pergamino -0.25
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Argentina Torneo Regional Amateur
05:00 Gutierrez 0 - 0 El Porvenir -0.75
0 - 0 (0-0)
2.25
1.0
Guatemala Liga Nacional
06:00 CSD Comunicaciones 0 - 0 Guastatoya -1.0
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
New Zealand Premier League Women
06:30 Auckland United Women 0 - 0 Capital FF Women
0 - 0 (0-0)
New Zealand Premier League Women
06:30 Auckland Women 0 - 0 Capital FF Women
0 - 0 (0-0)
Costa Rica Segunda
07:00 Municipal Liberia 0 - 0 Quepos Cambute FC
0 - 0 (0-0)
New Zealand Football Championship
07:00 Auckland City 0 - 0 Wellington Olympic
0 - 0 (0-0)
Costa Rica Cup
07:00 Santos de Guápiles 0 - 0 Deportivo Saprissa
0 - 0 (0-0)
Japan Women Empowerment League
10:00 Inac Leonessa Women 0 - 0 Chifure AS Elfen Saitama Women -1.75
0 - 0 (0-0)
2.75
1.0
Soi kèo Phạt góc Hà Lan vs Mỹ, 22h00 ngày 3/12 dự đoán World Cup 2022

Kèo phạt góc  - 3 ngày trước

Không thể kì vọng quá nhiều vào trận đấu này với kèo Tài góc được, nếu muốn chơi thì đành phải theo Xỉu và chờ đợi trong hồi hộp mà thôi.